Mankeel factory

Duk aikinmu mafi girma shine don ku iya samun mafi kyawun samfuran Mankeel lantarki babur.

Kamfanin Mankeel

Mankeel Factory (3)
Mankeel Factory (4)
Mankeel Factory (2)
Mankeel Factory (1)

Kullum muna sarrafa duk tsarin samfur tare da tsarin sarrafa kimiyya. Kuma tsananin bi na duniya misali cikakken samar da ingancin management system. Muna da tushen samar da abubuwa guda biyu tare da jimlar yanki sama da murabba'in murabba'in 13,000, sanye take da ƙwararrun ƙwararrun injina na zamani ko na atomatik da cikakken tsarin kayan aikin sarrafawa. Daga ƙirar samfur, sarrafa inji, taro sassa, taro zuwa gwaji, marufi, sufuri da haja, muna da ƙwararrun ma'aikata don tabbatar da cewa an aiwatar da kowane hanyar haɗin gwiwa daidai gwargwadon buƙatun ƙa'idodin ƙasashen duniya masu dacewa.

CE, FCC, RoHS, UL sune ƙa'idodin da muke bi. A kan wannan tushen, samfuranmu sun kuma wuce tsauraran gwaje -gwaje kamar TUV da sauran ƙa'idodi masu alaƙa. Neman cikakken inganci shine tushen falsafar kasuwancin mu. Daga zaɓin albarkatun ƙasa zuwa ƙwararru da ƙwaƙƙwaran masana'antu, zuwa cikakken binciken samfuran da aka gama, kowane daki -daki yana nuna cikakken bayani. Ana gudanar da binciken samfuran mu cikin tsananin bin ka'idodin samfuran AQL na ƙasashen duniya. Bugu da ƙari, yawancin kayan haɗin samfuranmu ana shigo da su daga sanannun samfura a cikin ƙasashen waje. Don yin kowane samfurin cikakke an samo shi daga ƙirarmu mai hankali, yana rufe bayyanar da hankali, ƙarin ɗan adam, kawai don tabbatar da cewa kowane babur ɗinmu na lantarki ya isa hannun masu amfani ya kasance mafi ƙwarewa kuma mara aibi.

Zane & ci gaba

Muna mai da hankali kan haɓaka ƙwaƙƙwaran ƙwaƙƙwaran ƙwaƙƙwaran lantarki. Sabbin babur na Mankeel na farko da aka ƙera da ƙungiyar Porsche ta ƙera don ƙera bayyanar babur ɗin na lantarki, kuma babur ɗin na biyu an ƙera shi kuma an samar da shi daidai gwargwado bisa ƙa'idodin aminci na Jamus. Bayyanar kyakkyawa da yuwuwar aiki na babur ɗin lantarki shine abin da muke mai da hankali a cikin aikin R&D ɗinmu, A halin yanzu, duka inganci da aminci sune manyan abubuwan da muka sa a gaba wajen haɓaka samfur. Yin la’akari da bayyanar, ta'aziyya ta hawa, aminci da inganci a ɗayan, sauran baburan mu na lantarki waɗanda aka haɓaka da kasuwanci suma sun aiwatar da wannan manufar tun daga farko.

Design & development (1)
Design & development (2)

Kayan gwajin mu da tsari

Gwaje-gwajen da muka yi don tabbatar da ingancin samfuranmu sun haɗa da amma ba'a iyakance su ba: gwajin ɗan gajeren zango, gwajin ƙarfin abin hawa, gwajin fesa gishiri, babban gwaji da ƙarancin zafin jiki. gwajin zafin jiki, gwajin gajiya abin hawa, gwajin wasan birki, duk gwajin gazawar abin hawa, gwajin girgiza mai yawan mita, gwajin juriya na gwaji), gwajin girgiza, gwajin lanƙwasa ƙarfin waya (gwajin lanƙwasa ƙarfin waya), gwajin hawa da dai sauransu, don tabbatar da hakan kowane masu amfani da Mankeel na iya samun samfura masu inganci, amintattu da ƙwarewar hawa mafi daɗi.

Production control process (1)
Production control process (2)
Production-control-process (1)
Production-control-process (2)

Tsarin sarrafa sarrafawa

Kowane mahimmin batu shine samun damar samar muku da ingantattun samfura da ayyuka!

fdbdfb

Barin Sakon ku