Mankeel Pioneer
(Keɓaɓɓen samfurin)

c

Ƙarfin wutar lantarki na 500W
800W mafi girma

e

48V 10AH baturi
(LG, Samsung baturi na zaɓi)

fwe

40-45KM
Max iyaka

vv

10inch high na roba
saƙar zuma ta sayar da tayoyi

hrt

 15-20-25KM/H
Dokar saurin gudu uku

dbf

Tsarin shaye -shaye biyu

vs

20 ° Daraja

hr

IP55 jikin babur mai hana ruwa
IP68 mai kula da baturi mai hana ruwa

Babban baturi mai iya aiki
10Ah 48V baturi don iyakar 40-45KM
damuwa ba tare da dogon hanya ba

Sanarwa: Yanayin hanyoyi daban -daban, nauyin mahayi da mugun dabi'ar aiki
babur duk zai shafi rayuwar batir na babur.

Cire baturin da aka rufe sosai

Everyaukar kowane daki -daki da mahimmanci shine halayenmu.

Matsakaicin hana ruwa na sarrafa batir shine IP68, ƙirar babban madaidaicin ƙira da ƙira a cikin masana'antar,
shugaban zaren yana ɗaukar cikakkiyar sigar da aka hatimce, kuma an tsara layin ɓoyayyiyar ɓarna a ƙasan
Ramin batir, don haka babu buƙatar damuwa game da canza baturin ko samun shi ƙarƙashin wasu
yanayi da tara ruwa a cikin baturin.

Tare da batura biyu, iyakar max na iya isa 60-80K, kuma sauyawa baturin yana da sauƙi kuma mai dacewa.

wef
wfw

IP55 ƙimar ruwa mai hana ruwa don duk jikin babur
IP68 mai hana ruwa don mai sarrafa batir

Tare da wannan ƙirar ƙira na mafi girman ƙimar ruwa don mai sarrafa batir,
Dace don wankin jikin babur, shima yana da tabbacin ingancin baturi kuma yana ƙara tsawon rayuwar sabis na babur.

 

Babban kayan aikin LED,
sauki aiki

Haƙiƙanin bayanan saurin babur, iko, kaya, lokaci,
Haɗin APP, da sauransu duk sun bayyana kuma suna da sauƙin aiki.

10 inch m saƙar zuma high tayoyin roba

Kayan taya yana da kyau babban kayan roba mai ƙyalli tare da ƙyanƙyasar ruwan zuma, yana sa hawan ku ya fi karko, ƙasa da bumps kuma babu jin ƙuƙwalwar hannu, har ma da matsalolin 5CM masu tsayi za a iya wuce su cikin sauƙi da sauƙi, kuma yana iya sauƙaƙe magance yanayin hanya kamar haka. kamar yadda ake tsallaka ramuka da hanyoyin tsakuwa ba tare da tsayawa ba.

APP aiki mai hankali

Ƙarfafawa ta hankali da gano bayanai na ainihin lokaci,
cikakken ayyuka na babur suna iya aiki
ta hanyar app. Irin su babur kariya ta kulle kulle da sarrafa baturi da sauransu ...
Don wannan ƙirar. ikon sarrafa asali shine 15-20-25km/h,
amma kuna iya zaɓar sauran saurin daban har zuwa 40km/h ta
buše iyakar gudu ta hanyar app.

appico (1)

Halin abin hawa

appico (2)

Nunin mil

appico (3)

Saitunan hana sata

appico (5)

Halin baturi

appico (4)

Bluetooth

Sosai kwarai
wasan hawa

800W ƙwanƙolin ƙarfin wutar lantarki, har zuwa ikon hawa sama da 20 °

Tsarin birki na biyu, Dual brake handles

Birki na gaba & na baya birkin birki da tsarin kulle-kulle na E-ABS
tsarin birki biyu don birki cikin sauri da kwari
birki mai inganci don tabbatar da hawan ku lafiya da aminci.

Babban kayan aikin LED
panel, mai sauƙin aiki

Haƙiƙanin bayanan saurin babur,
iko, kaya, lokaci, haɗin APP, da sauransu.
duk bayyanannu ne kuma masu sauƙin aiki.

Gaban dabaran abin sha biyu

The babur rungumi dabi'ar gaban cokali mai yatsu hydraulic biyu buga
tsarin sha, aiki mai karko da kwanciyar hankali,
tare da firam mai ƙarfi da 10-inch high-elastic
tayoyin saƙar zuma, ƙwarai inganta hawan
ta'aziyya, ko da hanya tana da cunkoso, tana iya zama fiye
barga da santsi tafiya.

Sauƙaƙƙen ƙira

lt nadawa da sauri, karami da dacewa,
Adanawa da sufuri ba sa ɗaukar sarari.

Kowane zane da samar da cikakkun bayanai, kayan aiki, da ƙa'idodin ƙira na
wannan babur ɗin aiki ne na lamiri da inganci sosai. wannan babur na lantarki
ba wai kawai don magance mawuyacin raunin mil mil na ƙarshe na tafiya ba, ana iya amfani dashi azaman
tafiya mai ɗan gajeren tafiya, zaɓin fita, amma kuma yana iya yin nisa
don fita waje ko yin aiyuka.
Babu tsoron rashin isasshen ƙarfin baturi. A gaskiya majagaba da
sabon babur na lantarki don biyan buƙatun balaguron ku daban -daban.

Musammantawa

Ƙarfin da aka ƙaddara: 500W

Mafi Girma: 800W

Max Range: 40-45KM

Max Lonauyi: 120KG

Max Gradeability: 20 °

NW: k 23kg

GW: ± 27kg  

Baturi: 48V 10AH baturin lithium mai cirewa 

Ikon saurin gudu uku: 15/20/25KM

Taya: 10 "tayoyin saƙar zuma

Rate mai hana ruwa: IP55 (duk jikin babur)/ IP68 (Batirin Controller)

Tsarin shaye -shaye guda biyu: Gilashin gaba na masu girgiza girgiza

Tsarin birki biyu: Tsarin birki na gaba & Rear E-ABS tsarin kulle kulle

Lokacin caji: 4-6 Hours

Cikakken girman: 1250*533*1260mm

Girman ninki: 1210*533*558mm

Girman fakitin: 1250X240X668mm

Barin Sakon ku